Welcome

2021 tháng 11

ANH CỨ ĐI EM CHẲNG BUỒN ĐÂU Anh cứ đi em chẵng buồn đâu Người đàn bà nhìn theo mưa trắng trên đầu

2021-11-02 0 Bình luận

ANH CỨ ĐI EM CHẲNG BUỒN ĐÂU Anh cứ đi em chẵng buồn đâu Người đàn bà nhìn theo mưa trắng trên đầu Những giọt mưa hòa vào nước mắt Thành từng dòng nối tiếp theo nhau Người đàn ông đang đi về đâu Chân
Có những điều diễn ra trước mắt bạn

2021-11-02 0 Bình luận

Có những điều diễn ra trước mắt bạn Nó là sự thật Nhưng đằng sau đó là cả một nỗi buồn một sự chịu đựng Là cả một cuộc đời mà các bạn không biết người ta phải đánh đổi Phải đánh đổi tất cả mọi thứ. T
Đến K House thật vui Các bạn đã chia sẻ với cô như vậy thậm chí có bạn mỗi ngày đi qua lớp học đều muốn vào chơi mặc dù lớp chỉ mở 2 buổi tu

2021-11-01 0 Bình luận

Đến K-House thật vui!! Các bạn đã chia sẻ với cô như vậy, thậm chí có bạn mỗi ngày đi qua lớp học đều muốn vào chơi mặc dù lớp chỉ mở 2 buổi/ tuần. Các thầy cô luôn mang theo mình những chiếc túi xách
Đăng lại cái hình để nhắc nhớ lớp bánh cuối cùng trong chuỗi event hè năm ngoái có bạn tới và nói thầm vào tai cô nhớ luôn xinh đẹp nha cô

2021-11-01 0 Bình luận

Đăng lại cái hình, để nhắc nhớ lớp bánh cuối cùng trong chuỗi event hè năm ngoái, có bạn tới và nói thầm vào tai: “cô nhớ luôn xinh đẹp nha cô!” Không ngờ lúc nãy ở dưới sân chơi, có một trai trẻ đạp